ราคา 1600000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 34.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 47058.82 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 9
เลขที่ห้อง 1
โครงการ เปรมสิริ บูทิก ปาร์ค (เกษตร-นวมินทร์) | Premsiri Boutique Park

Differ Differ
092-7988789 ,088-2641556
2019-01-23 17:03:12.0
เลขที่ประกาศ: 272102
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายคอนโดเปรมสิริ บูทิก ปาร์ค (เกษตร-นวมินทร์) 34 ตรม ชั้น 9 อาคาร C
โครงการ: คอนโด เปรมสิริ บูทิก ปาร์ค (เกษตร-นวมินทร์)
อาคาร :C
ชั้น : 9
ขนาด 34.46 ตรม.
1ห้องนอน 1ห้องน้ำ

ราคา 1.6 ลบ. ค่าโอนคนละครึ่ง
สนใจ ชมห้อง ติดต่อ คุณเปิ้ล
โทร/ไลน์: 0882641556

เฟอร์นิเจอร์: เตียงและที่นอน ตู้เสื้อผ้า ชั้นวางทีวี โซฟา ผ้าม่าน
เครื่องใช้ไฟฟ้า: ตู้เย็น เครื่องปรับอากาศ เครื่องทำน้ำอุ่น
ทิศระเบียง:ตะวันตก
วิว: โล่ง ไมมีอาคารบล๊อควิว
ที่จอดรถ:ฟรี

ประเภทโครงการ : คอนโดมิเนียม สไตล์ธรรมชาติ สูง 9 ชั้น จำนวน 4 อาคาร (เฟสแรก) และ สูง 22 ชั้น จำนวน 1 อาคาร

ที่ตั้งโครงการ : ถ.เกษตร-นวมินทร์ แขวงเสนานิคม เขตจตุจักร กรุงเทพฯ ใกล้ สี่แยกเกษตร-นวมินทร์ ประมาณ 600 เมตร ติดกรมยุทธฯ ห่างจากมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ประมาณ 600 เมตร

สิ่งอำนวยความสะดวก
ลิฟท์ ที่จอดรถ การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง กล้องวงจรปิด สระว่ายนำ้ ฟิตเนส สวนหย่อม / พื้นที่จัดบาร์บีคิว ร้านค้าในโครงการ ร้านอาหารในโครงการ wi-fi
คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
เกษตร-นวมินทร์
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
เปรมสิริ บูทิก ปาร์ค (เกษตร-นวมินทร์) Premsiri Boutique Park
เปรมสิริ บูทิก ปาร์ค (เกษตร-นวมินทร์) | Premsiri Boutique Park

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ